butterflyindia.com

#58939364 · Lubos na Ligtas
95 / 100
AceWhois · butterflyindia.com — Card ng ulat
India 13.126.255.141 May HTTPS 29 taon GoDaddy.com, LLC Na-update

Ligtas bang gamitin ang butterflyindia.com?

Sinuri namin ang butterflyindia.com sa ilang pampublikong source — DNS, SSL, RDAP — para makapagbigay ng independent overview.

IP Address · Lokasyon ng Server

13.126.255.141
India · Mumbai

SSL Certificate

May HTTPS
Go Daddy Secure Certificate Authority
Valid Hanggang: 2026-08-23

Registrar

GoDaddy.com, LLC
Nirehistro Noong: 1997-06-13
29 taon

Lubos na Ligtas

95/100
Verdict at a glance

Technical Overview

Ang domain na butterflyindia.com ay accessible at nagre-resolve sa India sa pamamagitan ng Unknown. Sa ibaba, dinadaanan namin ang pinaka-relevant na signals isa-isa.

Browser compatibility

Tatanggapin ng mainstream browsers ang TLS configuration ng butterflyindia.com kung magbabalik ng "OK" ang aming probe. Kasalukuyang value: OK.

Maturity check

Sa maturity-wise, butterflyindia.com ay nasa "mature" bracket — halos 29 taon na sa rekord.

Routing at ISP

Ang traffic papuntang butterflyindia.com ay kasalukuyang nagtatapos sa Unknown sa India — nakikita ng sinumang nagpapatakbo ng traceroute.

Lampas sa technical score

Ang malinis na technical profile ay nagpapatunay lamang na sumusunod ang butterflyindia.com sa industry plumbing standards. HINDI nito pinapatunayan ang honest content.

Buod

butterflyindia.com ay nagtatapos sa 95/100 — iyon ay very_safe sa aming scale.

Mga Plus

  • Walang DNS hijack indicators
  • Nagbabalik ng valid SOA at TXT records
  • Rehistrado sa established registrar
  • Konsistenteng nameserver configuration

Mga Babala

  • Hindi gaanong common na certificate authority
  • Mas bata sa 12 buwan ang domain
  • Walang CAA record na naglilimita sa CA issuance

Mga Madalas Itanong

Anong bansa ang nagpapatakbo ng butterflyindia.com?
butterflyindia.com ay pinapatakbo mula sa India sa pamamagitan ng Unknown.
Naka-encrypt ba ang butterflyindia.com?
Ang HTTPS handshake ay nagbalik ng: OK.
Ilang taon na ang butterflyindia.com?
Ipinapakita ng pampublikong rekord na halos 29 taon nang umiiral ang butterflyindia.com.
Sino ang nag-register ng butterflyindia.com?
butterflyindia.com ay pinapatakbo sa ilalim ng registrar na GoDaddy.com, LLC.
Anong ibig sabihin ng score?
Ang score ay nakukuwenta lamang mula sa technical signals — hindi human review.

This report is generated automatically from public technical signals. It is not legal or financial advice.

Vet your next domain in under 10 seconds.

No signup. No credit card. No hidden quotas.

Start a free check →